Skip to main content

สำนักบริหารทรัพยากรบุคคล สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน

คุยกับรัฐมนตรี

รายละเอียด

เข้าสู่ระบบ ลงทะเบียน ลืมรหัสผ่าน

หน้าหลัก ฟอรั่ม คุยกับรัฐมนตรี เงินประกันการว่างงาน

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    phatchuay.api@hotmail.com 8249

สวัสดีครับสอบถามหน่อยว่าเงินประกันการว่างงานถ้าลาออกมาแล้วเกิน 3 เดือนยังสามารถได้รับค่าชดเชยการว่างงานไหมครับ ขอบคุณครับ

mpsclb_mol6 8306

กรณีดังกล่าวท่านสามารถตรวจสอบสิทธิประโยชน์เงินทดแทนกรณีว่างงาน ได้ที่สำนักงานประกันสังคม โทรสายด่วน 1506 กด 1

MAx Traranov
    Blocked
    106119
กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้