Skip to main content

สำนักบริหารทรัพยากรบุคคล สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน

คุยกับรัฐมนตรี

รายละเอียด

เข้าสู่ระบบ ลงทะเบียน ลืมรหัสผ่าน

หน้าหลัก ฟอรั่ม คุยกับรัฐมนตรี ขอชื่นชม คุณธีระวุฒิ แรงงานปทุมธานี

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    no name 4175

สวัสดีครับท่านรัฐมนตรี
    ผมนายองอาจเป็นพนักงานคนหนึ่งที่ได้ติดต่อประสานงานกับคุณธีระวุฒิ แรงงานปทุมธานีในครั้งแรกที่ได้พบกับแกผมรู้สึกกลัวเนื่องจากแกพูดจาเสียงดังและน่ากลัวเหมือนอาจารย์ฝ่ายปกครอง เมื่อได้ติดต่อประสานงานกับแกบ่อยครั้งขึ้น ก็เข้าใจถึงลักษณะบุคลิกของแกมากขึ้น คือแกจะเป็นคนตรงๆ พูดจาเสียงดัง แต่จิตใจดี ให้ความรู้ผมมากในเรื่องรายงานที่ต้องทำส่ง และการดำเนินงาน เปรียบเสมือนที่ปรึกษาและอาจารย์ท่านหนึ่งก็ว่าได้ ผมคิดว่าหากมีข้าราชการที่ทุ่มเทกับงาน และให้ความรู้คอยแนะคอยสอนกับผู้ที่ไม่มีประสบการณ์อย่างผม หลายๆคนก็จะทำให้สังคมนั้นๆ เจริญรุ่งเรืองมากยิ่งขึ้นครับ

labour123 4493

กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานขอขอบคุณท่านที่ชื่อชมเจ้าหน้าที่ของกรมฯ ทั้งนี้ได้ส่งเรื่องของท่านให้หน่วยงานต้นสังกัดของคุณธีระวุฒิ แล้ว

MAx Traranov
    Blocked
    100523
กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้